UchihaCLan
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ UchihaClan
UchihaCLan
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ UchihaClan
UchihaCLan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UchihaCLan

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ UchihaClan (สอนเทคนิค การคอมโบ สอนหาเงินกับหัวหน้ากิลตัวต่อตัว)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
plnw
นักเรียนโรงเรียนนินจา

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 26908
ค่าชื่อเสียง : 1

สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:21 pm

ก็นะครับแนะนำตัวผม[P]_lnwนะครับดูแลอยุ่ในเกมไม่หยิ่งใจดีครับ

เซิฟก้ของเราเองนี่ล่ะอิอิ

อ่ะแอดไอพีกันไป IP:122.155.0.244:9820

ใช้SAMP0.2x ในการเข้าน่ะเด๋วผมซิบไฟลืมาลงให้วันอื่นนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
plnw

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 26908

สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:17 pm

http://pic.thailandtorrent.com/client/GTASABYTGMEMBER.rarOk มาโพสตัวลงล่ะนะครับ เซิฟนี้เป็นเซิฟที่แอดมินบรอดทำเองเลยน่ะแต่No โปร+เส้นนะครับ

ใช้โปรมีโดน555 ลิ้งโหลดด้านบนครับอันนี้คือ GTA San นะครับหรือภาค5นี่เอง

ส่วนอันนี้ตัวที่ต้องใช้รวมกันครับคือโปรแกรมSAMP0.2X สำหรับใช้ในการแอดไอพีของเซิฟแล้วจะเข้าเกมได้ครับเรียกอีกอยากว่าตัวเข้าเล่นOnlineก็ได้นะ ลิ้งโหลดด้านล่างลุยๆๆ

http://www.sa-mp.co.uk/data/files/sa-mp-0.2X-u1_1-install.exe

ทีนี้มาดูวิธีลงด่านล่าง!!

1.หลังจากโหลดตัวเกมส์เสร็จแล้วก็ทำการแตกไฟล์ โดยรหัสคือ gta.in.th

สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Pd1.1

2.ต่อไปเป็นการลง SA:MP คือตัวเล่นออนไลน์นั่นเอง ให้ลงไว้ในโฟเดอร์เกมส์ที่เพื่อนๆลงไว้ดูตัวอย่างตามในรูป(ถ้าหากไม่โหลดแล้วลงใหม่จะทำให้เล่นไม่ได้ samp ที่มากับตัวเกมส์เป็นเวอร์ชั่นเก่า) คือตัวที่ผมโพสเว็ปให้ด่านบนตัวSAMPเวอชั่นใหม่ล่าสุดอะครับ

สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online 4d1.2

3.หลังจากลง SAMP เสร็จก็ให้เปิดตัว SAMP ขึ้นมา (ไอคอรูปผู้หญิงใส่แว่นดำ)พอเปิดขึ้นมาก็ให้ทำการแอด IP ของเซิฟเรา คือ 122.155.0.244:9820ขึ้นตอนในการแอดดูด่านล่างครับ(ไม่เข้าในโพสไว้ครับเด๋วตอบให้หมด)
!!!กรณีที่ 2 ถ้าหากเปิดตัว SAMP แล้ว error แล้วมีให้ขึ้น Brow หาอะไรบางอย่างให้เพื่อนๆเลือกที่โฟลเดอร์เกมส์แล้วกด OK ก็จะเล่นได้ตามปกติ

แล้วคุณจะเห็นเครื่องหมายถูกสีส้มใช่ไหมครับคลิกเลยแล้วแอดไอพีเซิฟเราลงไป
แอดเสจท่านก็จะได้เซิฟเราจะแสดงชื่อเซิฟของเราตรงด่านล่าง Hostname นะครับ

เสจปุ๋บพอมีเซิฟเสจเรียบร้อยก้กดเครื่องหมายเพลสีเขียวมุมซ้ายสุด
แค่นี้ท่านก็จะได้เล่นเซิฟเราอย่างสนุก^^ขอให้สนุกกับเซิฟเรานะครับโอกาศหน้าเจอกันในเกมฟิ้วววว

BY:[P]_lnw
plnw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeTue Aug 18, 2009 5:18 pm

มีปัญหาอะไรโพสไว้นะครับ
UchihaMadara
ผู้อยู่เหนือทุกสิ่งทุกอย่าง

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 27104
ค่าชื่อเสียง : 3
: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeTue Aug 18, 2009 8:01 pm

เป็นประโยชน์มากครับ! +1
https://uchihaclan.thai-forum.net
mike45352

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 26880
ค่าชื่อเสียง : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 6:54 pm

มันกดInstall ไม่ได้อะครับ บอกหน่อยๆ

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 27104
ค่าชื่อเสียง : 3
: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 7:07 pm

มันต้องแตกไฟล์ก่อนนะครับ ลอง pm ไปหาไอดีที่ลงไว้นะ
https://uchihaclan.thai-forum.net
mike45352

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 26880

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 7:08 pm

ขอขอบคุณนะครับ
mike45352

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 7:10 pm

แต่ทำไมยังไม่ได้อีก อะครับ
mike45352

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 7:23 pm

บอกหน่อยๆ
mike45352

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 7:27 pm

แล้วต้องใช้แผ่นไหม ครับ ใคร รู้บอก ที ผม เปงเด็กใหม่น่ะครับ
plnw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online   สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online Icon_minitimeFri Aug 21, 2009 11:13 pm

ได้สิครับก่อนจะเอาลงคุณต้องมีโปรแกรมWinrar.ก่อนน่ะครับ

ไฟล์จะได้สมบูรณ์ แล้วก่อนลงมันจะถามรหัสใช่ไหมครับ

รหัสคือ gta.in.th

ลองดูครับผมจะเข้ามาดูทุกวัน(ถ้าว่าง)

สำหรับใครที่ชื่นชอบGTA Online
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1