UchihaCLan
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ UchihaClan
UchihaCLan
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ UchihaClan
UchihaCLan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UchihaCLan

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ UchihaClan (สอนเทคนิค การคอมโบ สอนหาเงินกับหัวหน้ากิลตัวต่อตัว)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สำหรับเดกใหม่พึ่งเล่นวิธีตั้งชื่อให้เล่นได้

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
plnw
นักเรียนโรงเรียนนินจา
นักเรียนโรงเรียนนินจา

จำนวนเงินในการทำภารกิจ : 26878
ค่าชื่อเสียง : 1

สำหรับเดกใหม่พึ่งเล่นวิธีตั้งชื่อให้เล่นได้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สำหรับเดกใหม่พึ่งเล่นวิธีตั้งชื่อให้เล่นได้   สำหรับเดกใหม่พึ่งเล่นวิธีตั้งชื่อให้เล่นได้ Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 2:26 am

เห็นตั้งชื่อผิดกันเยอะเล่นไม่ได้กันใหญ่นะครับ

วิธีคือว่าต้องมี _ ขั้นกลางครับ

เช่น gta_online ตัวอย่างนะครับ

แค่นี้ก้เล่นได้แล้วครับไม่อยากเลยใช่ไหมครับ

BY:[P]_lnw
ขึ้นไปข้างบน Go down

สำหรับเดกใหม่พึ่งเล่นวิธีตั้งชื่อให้เล่นได้
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1